Mbwa mwitu mwenye ngozi ya kondoo

https://yesunibwana.files.wordpress.com/2012/05/lettinggopictures252cwithskyandballoons.jpg?w=300

KWA WOTE AMBAO MLIKUWA KWENYE MAHUSIANO HALAFU GHAFLA YULE ULIYEMPENDA AKAKUACHA BILA SABABU YA MAANA>>>Usimlilie, wala usiuumize moyo wako kwa ajili yake. Usijipe PRESHA bure kwa ajili yake. Huyo aliyekuacha hakuwa mtu sahihi. Mungu amekusaidia kumdhihirisha mapema kwamba alikuwa MBWA MWITU kwenye NGOZI YA KONDOO. Mshukuru sana Mungu, amekuondolea KICHOMI. Hebu fikiri, vp kama angeendelea kuficha makucha yake, ukaingia naye kwenye ndoa halafu ndo akakugeuka na kudai/kukupa talaka? Ingekuwa FEDHEHA kubwa. After all, wako wanawake/ wanaume wacha Mungu kibao ambao kila siku wanakata rufaa kwa Mungu ili wawe na wewe na wako serious, wamemaanisha kuutunza MOYO WAKO. Using’ang’anie VIMEO wakati ORIGINAL wapo! Anza kumpa Mungu utukufu maana anakupenda na amekuepusha na hilo JANGA KUBWA NA ZITO. Huyo mkaka/ mdada alitoka kwako lakini hakuwa wa kwako, Maana kama angalikuwa wa kwako angalikaa pamoja nawe.Lakini ameondoka ili afunuliwe kwamba si wote walio wa kwako ( 1 Yohana 2:19). ** Mwalimu anayapa maisha yako thamani anayoiona Mungu ndani yako**

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: