Nyinyi ni chumvia ya Dunia

“NINYI NI CHUMVI YA DUNIA, NA NURU YA ULIMWENGU…Vivyo hivyo watu wayaone matendo yenu mema wamtukuze Baba yenu aliye mbinguni”…Je wewe ni CHUMVI hapo ulipo? Unatia Radha au? Je wewe ni Nuru? Unalitimua giza? Unaisimamia kweli? YESU ANA MASWALI KWAKO!

salt of the wolrd

Watoto wengi wa Mungu ‘WANAISHI KWA MATUMAINI’ na si ‘KWA IMANI’ …Ukitaka kujua hilo, weka Neno linalowakumbusha WAJIBU wao ili wafanikiwe…mwitikio uko chini sana. Weka Neno linalohusu baraka,mafanikio nk, UTAWAPENDA..! Ila HAKUNA BARAKA BILA WAJIBU..!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: