Kwako wewe usiyeamini

USHUHUDA…

BWANA Yesu asifiwe, leo ninao ushuhuda kwako, wewe usiyeamini ya kuwa Yesu wa Nazareth na Neno la Mungu ni hai hata sasa!

JUMANNE YA WIKI HII(14/08/2012), Yesu wa Nazareth amemponya kijana mmoja Ugonjwa wa Vidonda vya Tumbo sugu (Chronic Ulcers) ambao amekuwa nao kwa zaidi ya Miaka 7.
Kijana huyu nimekutana naye kwenye Ibada zinazoendelea kila jioni pale Taasisi ya Teknolojia Dar es Salaam (DIT)

kwa ajili ya Wanafunzi wa ACCESS COURSE…
Tatizo lake lilikuwa kubwa kiasi kwamba, hata kama angekunywa hata chai ilimbidi akimaliza tu ameze pia MAGNESIUM ili kutuliza maumivu na kuondoa gesi tumboni.
Kwahiyo kwa siku walau alimeza Magnesium mara tu hivi!
Kisha akaja pale Ibadani, akalisikia Neno la Mungu, Imani ikaja ndani yake, Nikaweka mikono juu yake halafu YESU KRISTO ALIYE HAI AKAMPONYA!
Kwa miaka zaidi ya 7 alikuwa hawezi kula maharage, pilipili na vyakula kadha wa kadha. Ila sasa anakula kila kitu, na hatumii tena Magnesium wala dawa yoyote…
UAMINI AU USIAMINI, HAITABADILISHA UKWELI YA KUWA YESU YU HAI NA ANATENDA KAZI SASA!

Mimi ni shahidi wa Nguvu na Utendaji wake, nadhibitisha ya kuwa Yesu wa Nazareth yu hai jana, leo na hata milele (Waebrania 13:8)!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with:
Posted in ushuhuda

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: