Usinyooshe kidole chako dhidi ya ndugu zetu Waislamu kwa ajili ya kile kilichotokea

mbagala

mbagala

Usinyooshe kidole chako dhidi ya ndugu zetu Waislamu kwa ajili ya kile kilichotokea kule Mbagala, kama umeandika ujumbe au chochote kwenye wall yako kwa sababu ya hasira na hisia na jazba, baada ya kupokea taarifa za tukio hilo, nenda kafute hicho, Mkristo ni Mpatanishi na si wa machafuko kama Mungu asivyo wa machafuko…haitakuja kuingia akilini kwamba watu wazima wenye akili timamu, na ufah

amu mwema wa kujua jema na baya na kujua sheria na taratibu na mkono wa dola kama wanaweza kwenda kituo cha Polisi kufanya vurugu kwa sababu ya kosa la mtoto. Lazima kuna NGUVU ya kiroho nyuma yao iliyowafanya wasifikiri vema na kuchukua maamuzi ya UHARIBIFU badala ya taratibu za kawaida za kisheria na za amani. Hii si vita ya Waislamu na Wakristo. Waislamu ni kaka zetu na dada zetu. Wao ni ndugu zetu kabisa. Hatuna ugomvi nao hata kidogo, wao ni watu wetu wa karibu na wa muhimu kwa maendeleo yetu na ustawi wa taifa letu. Hii ni vita ya rohoni, ambayo athari zake tunaziona kwenye macho yetu ya nyama. Shetani na Jeshi lake wako nyuma ya hili na wanajaribu kuficha UKWELI WA MAMBO kwa kuiita VITA YA DINI.
Kanisa lazima liamke, lichukue nafasi yake, limkanyage nyoka na ng’e wake wote na nguvu zote za adui

(Luka 10:19).

Hii ni vita ya ROHO MTAKATIFU dhidi ya roho za uharibifu toka kuzimu!
Wale jamaa wa UAMSHO waliliamsha KANISA [mimi na wewe] LAKINI badala ya kuwa macho na kulinda, tumelala na kuacha ADUI APANDE MAGUGU katikati ya ngano!
Kamwe usishughulike na MATAWI YA TATIZO [Waislamu] BALI SHUGHULIKA na MIZIZI [Malango ya Kuzimu yasiyoweza kulishinda kanisa kamwe, japo yanajaribu kupigana]…Ni vema tukue katika kuyajua mambo ya rohoni na namna ya kuyashughulikia kwa njia za rohoni na si maneno, jazba na hisia na hasira!

Salaam zangu kwa kanisa, toka juu sana nilikoketi na Kristo Yesu

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: