MIEZI 49 TU IMEBAKI…

image

Ma-bachelor mliobakia [kwenye friend list]
yangu jitahidini kuvipiga vita vizuri vya Imani,
maana mwenzenu karibuni nawakimbia…I know
it is wonderful n precious to be alone, ila pia
“APATAYE MKE APATA KITU CHEMA, MAANA
APATA KIBALI KWA BWANA” (Mithali
18:22)…Mwenzenu imebaki miezi 49 tu nianze
maisha ya paradiso duniani/ndoa hapo tar
26/11/2016 na Pastor Carlos Ricky Wilson
Kirimbai naamini ndiye atakayeifunga hiyo
covenant ya wawili kuwa mmoja, ya wawili ni
bora kuliko mmoja, ya mwanaume atawaacha
wazazi wake na kuambatana na mkewe…Kadi za
arusi bado mapema, kuweni wavumilivu, sawa?

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Posted in Mafunzo
2 comments on “MIEZI 49 TU IMEBAKI…
  1. Mtumishi nimeipenda sana IMANI hii!ubarikiwe sana……..

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: