MUNGU aliwahi kuwaambia..

MUNGU aliwahi kuwaambia WAISRAEL
[WAEBRANIA]…”MASIKINI HAWATAKOMA JUU
YA NCHI”
Ila hakuwahusisha wao WAEBRANIA na huo
UMASIKINI…Aliwapa tu wao taarifa juu ya
uwepo wa MASIKINI kati yao na pia
akawahimiza kuwasaidia!
Mungu hakuwahi kumuona MWEBRANIA [Mzao
wa Ibrahimu rafiki yake] akiwa MASIKINI…Ndio
maana aliwapa angalizo hata kabla ya kuingia
KANAANI kuwa WATAKAPOKUWA WAMEINGIA
NCHI HIYO NA KUSTAWI, NA KUFANIKIWA
KATIKA MAENEO YAO YOTE, WASIJE
WAKAMSAHAU YEYE MUNGU WA BABA YAO
IBRAHIMU ALIYEWAPA NGUVU/UPAKO WA
KUWA MATAJIRI
(Kumbukumbu 8:12-18)!
Ashukuriwe Mungu kwani hiyo haikuishia kwa
WAEBRANIA WA KUZALIWA TU…HAPANA…KILA
ALIYE WA KRISTO NI MZAO WA IBRAHIMU NA
MRITHI WA AHADI YA IBRAHIMU (Wagalatia 3)!
Nitashangaa sana kukuta Mkristo unawaza juu
ya hali ya uchumi wako na kesho yako
itakuwaje…Wewe ni MWEBRANIA, MRITHI WA
BARAKA ZOTE AMBAZO MUNGU ALIMPATIA
IBRAHIMU (Mwanzo 12, Mwanzo 15)…Mpo
matajiri wenzangu? Usijisumbue ULE NINI,
UVAE NINI, UNYWE NINI haya mambo hata
Mataifa/Masikini huyatafuta…Kila siku waza
namna gani utawasaidia Masikini na
Kumkopesha Mungu ambaye mwisho wa siku
atakulipa kwa tendo lako hilo jema (Mithali
19:17)!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: