Umaskini hama utajiri ni hiali yako

Yesu aliwahi kuwaambia WANAFUNZI WAKE,
“MASIKINI mnao siku zote…”
Hakuwahi hata mara moja kusema WANAFUNZI
WAKE ni MASIKINI wala YEYE MWENYEWE…Alis
ema MASIKINI MNAO SIKU ZOTE…Kama wewe
ni mwanafunzi wa Yesu Kristo, mwana wa
Mungu na mrithi wa ahadi za Mungu pamoja na
Kristo Yesu hauruhusiwi kufikiri hata mara
moja kwamba unaweza kuja kuwa masikini…ila
unaruhusiwa kufikiri juu ya MASIKINI
TULIONAO SIKU ZOTE, waliotuzunguka, ambao
ni wajibu wetu KUWAKUNJULIA MIKONO
YETU…
Uamuzi wa kwenda mbinguni ukiwa MASIKINI
AU TAJIRI NI WAKO…Ibrahimu na Lazaro wote
walikuwa watakatifu na marafiki wa Mungu
lakini Ibrahimu alikuwa tajiri hapa duniani na
Lazaro alikuwa masikini…Mungu alikuwa
Mungu wao wote, rafiki wao wote, mwezeshaji
wao wote, lakini Ibrahimu alimwelewa Mungu
kwa hatua ya ziada na kumfaidi ili hali Lazaro
akiishi kama ombaomba wakati Mungu wake ni
mmiliki wa FEDHA NA DHAHABU NA VYOTE
VIIJAZAVYO NCHI (Zaburi 24:1)!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,204 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: