I Wont define my life with past or present

i won’t define my life with past & present

Kwakweli Sijawahi Kuwa Mdogo, Sijawahi Kuwa Mhitaji Na Masikini, Sijawahi Kuwa Chini, Sijawahi Kuchoka Wala Kukata Tamaa… Nimejizoeza Kuyaishi Maisha Yangu Kwa Mtazamo Wa Yale Niyatarajiayo Katika Kesho Yangu… Na Katika Kesho Yangu Hakuna Chochote Kama Hayo… Am Not And I Wont Define My Life With Past And Present… What God Has In Store For Me In Future, Is What Makes The Real Me!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: