Je unasumbuliwa na ugonjwa/maradhi yoyote ?

maradhiKama Unasumbuliwa Na Ugonjwa, Maradhi Au Udhaifu Wowote Wa Mwili Ambao HAUWEZEKANI HOSPITALI, Yaani Utaalamu Wa Kitabibu Umeshindwa Kukusaidia Kumaliza Hilo; Mfano UKIMWI Na VVU, KANSA, PRESSURE, KISUKARI, MATATIZO YA MOYO, Au Kiungo Chochote Cha Mwili Kimeharibika Au Kina Tatizo Mfano INI, FIGO, MAPAFU, TUMBO, UTUMBO, Matatizo Ya Kurithi Kama SICKLE CELL, PUMU, ALLERGY, Kutokula Aina Fulani Za Vyakula (Mfano Nyama, Samaki Nk), KUPOOZA, KIHARUSI Na Tatizo Lolote La Mwili Wako Lisilokuwa Na Ufumbuzi Kwa Madaktari Au Watalaamu Wa Afya, LOLOTE LILILOKUZIDI AKILI NA MAARIFA LINA SULUHISHO KWA YESU. Maana YESU YU HAI, Ni Yeye Yule JANA, LEO NA HATA MILELE, NGUVU ZAKE NA UWEZO WAKE HAUJABADILIKA. Yesu Wa Biblia Anafanya Kazi Kupitia Kwetu Tuliompa Nafasi Kututumia Kwa Utukufu Wake. MWAMINI YESU, MAMBO YOTE YANAWEZEKANA KWAKE AAMINIYE!

Hakuna kufa, Hakuna Kukata Tamaa, Kama Mungu Amekupa Nafasi Ya Kusoma Ujumbe Huu Ni Ushahidi Kuwa Anataka Ayakomeshe Mateso Na Maumivu Yako Na Akupe Afya Ili Ulitumikie Kusudi Lake Hapa Duniani. SI MAPENZI YA MUNGU WEWE UWE MGONJWA!

Wasiliana Nami;
0753 466 675/ 0655 466 675

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Posted in sala

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,204 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: