Njoo Tumtumikie Mungu Pamoja Katika Kizazi Chetu

Mtumikie mungu

(KAMA UMEOKOKA TAFADHALI SOMA UJUMBE HUU WA MUHIMU).

Nimemwomba BWANA “HEKIMA” Ya Kujua “YUPI NI SAHIHI NA SI SAHIHI” Katika Maono Niliyonayo Ya “KUWALETA WENGI KWA YESU” Na “KUWALEA HADI WAFIKIE HATUA YA KUVUNA WENGINE”

Kama Una Mzigo Wa Dhati Toka Moyoni Mwako, Wa Kuhakikisha Watu Wasiomjua Yesu Wanazisikia Habari Njema Za WOKOVU, Na Kisha Wale Watakaokuwa WANAOKOKA Wanapata MADARASA YA NENO SAHIHI LA MUNGU Kuhusu;

1.NAMNA YA KUISHI MAISHA MATAKATIFU BAADA YA KUOKOKA

2.NAMNA YA KUTUNZA IMANI NA KUISIMAMIA

3.KULITAMBUA KUSUDI LA MUNGU MAISHANI MWAKO NA KULITUMIKIA

4.KANUNI ZA KIBIBLIA ZA KUWA NA UCHUMI MZURI KWA AJILI YAKO NA KWA AJILI YA KUITEGEMEZA KAZI YA MUNGU

5.SEMINA MAALUMU KWA VIJANA NA CHANGAMOTO ZAO

6.SEMINA ZA AKINA MAMA NA AKINA BABA KUHUSU NAMNA YA KUISHI KWENYE NDOA KWA USHINDI KWA MUJIBU WA NENO LA MUNGU

7.NAMNA YA KUWA MZAZI BORA NA KUMLEA MWANAO KATIKA NJIA SAHIHI WAKATI HUU WA CHANGAMOTO ZA AINA MBALIMBALI

8.NAMNA YA KUMTUMIKIA MUNGU KWA KUSIMAMIA NA KUKAA KATIKA KUSUDI LAKE [MAALUMU KWA WATUMISHI WA MADHABAHUNI]

9.NAMNA YA KUMTUMIKIA MUNGU KWA KUSIMAMIA NA KUKAA KATIKA KUSUDI LAKE [MAALUMU KWA WALIOKO KWENYE AJIRA, WALIOJIAJIRI NAKADHALIKA]

Yote Haya Yatakuwa Yakifanyika Ndani Ya Huduma Hii Ya Pamoja, Ya Watu Waliookoka Toka Madhehebu Mbalimbali Ili Kwa Pamoja Tuujenge Mwili Wa Kristo!

Kwa Hiyo Tutahitaji Watu Walio Tayari Ku-Support Injili Kwa Mali Zao, Kwa Muda Wao Na Kwa Namna Yoyote Ile Mtu Awezavyo!

Tutawahitaji Wainjilisti (Wahubiri), Waalimu, Wachungaji, Mitume Na Manabii Kote Tanzania (Kwa Kuanzia) Na Nje Ya Nchi Baada Ya Kujiimarisha Nchini Kwetu!

Kama Una Mzigo Wa KUONA BENDERA YA YESU INAPEPEA KOTE TANZANIA NA NJE, Watu Wanaokolewa, Walioko Kanisani Wana Wanajengwa, Wanaimarishwa Na Kurudi Katika “NAFASI ZAO”…Basi Tafadhali Wasiliana Nami Mara Tu Baada Ya Kusoma Ujumbe Huu, Ubarikiwe Kwa Kufanya Uamuzi Sahihi Wa Kumtumikia Mungu Katika Kizazi Chako!

Mawasiliano;
0655 466 675
0753 466 675
dicoka@rocketmail.com (email)

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: