Mimi kwanza

Ninaposoma Biblia Yangu, Lengo Langu La Kwanza Si Kupata Somo La Kuja Kukufundisha Wewe, Katu Haitakuja Kuwa Hivyo!
Laengo Langu La Kwanza Kusoma Biblia Ni Ili NIKUTANE NA WAZO JIPYA LA MOYO WA MUNGU… Ni Ili NIKUTANE NA AKILI ZAKE NA HEKIMA ZAKE… Ni Ili NISIKIE SAUTI YAKE… Ni Ili NIPATE MAARIFA NA UFAHAMU WAKE… Kisha Nayaweka Kwenye NAFSI YANGU, NAYATAFAKARI NA KUPATA UFUNUO WA KUBADILISHA MAISHA YANGU NA KUYASTAWISHA… Nikishapata Ufunuo, NATUNZA MOYONI MWANGU, Nauruhusu Huo UFUNUO UWE MFUMO WANGU WA MAISHA WA KILA SIKU; Naanza KUONGEA Kama Huo Ufunuo, Naanza KUWAZA Kama Huo Ufunuo… Naanza Kutenda Huo Ufunuo~

Ukishakuwa Mfumo Wangu Wa Maisha Ndipo Ninakuletea Na Wewe Hapa Ili Ujifunze Na Kupata Faida… Mimi Si Miongoni Mwao “WANAO WAHUBIRIA WENGINE WAO WAKAWA WA KUKATALIWA”
Mimi Kwanza Halafu Nikishapata Na Kuhakiki UHALISI WA KWELI ZA NENO Ndipo Na Mimi Nakuletea UHAKIKA HUO NAWE UPATE FAIDA~
Nakupenda Ndio Lakini Siruhusiwi Kukupenda ZAIDI YA NAFSI YANGU!

Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: