Ni Kweli DHAMBI Ni Mbaya

.Inaondoa Furaha, Amani Na Ujasiri Wako Mbele Za Mungu Lakini Habari Njema Ni Kwamba, Mungu Anasamehe Dhambi Zote Bila KUBAGUA Ili Mradi Mwenye Dhambi Amaanishe Kutubu Kwa Dhati Na Kubadili Mwenendo Wake Wa Kwanza.
Lakini Pia Kubwa Zaidi Mungu Anatoa Uwezo Wa Kuishinda Dhambi Inayokuangusha Kila Siku Iwapo Utaamua Kwa Dhati KUBADILIKA… Iko Nguvu Ya Ajabu, Damuni Mwa Mwanakondoo~

“Yeye Atupendaye Na Kutusafisha Kwa Damu Yake” (Ufunuo 1:5)

Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with:
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: