Kwanini miujiza siku hizi ni adimu?

Miujiza Hutokea

Wakristo wanaogopa kuiweka imani yao kwenye matendo; wanawaza itakuwaje nikimwombea mtu halau badala ya kupona akafa? Kwa taarifa yako, nimeshaombea watu kama watatu hivi na nikaamini wanapona, lakini wakafa; hiyo haikunikatisha tamaa au kunipa mashaka kuwa “nimeshindwa” hapana, mimi kazi yangu ni “kuweka mkono juu ya mgonjwa” halafu kazi ya “kuwapa uzima na afya” anaifanya mungu; si kesi yangu… Ni mungu kazini kupitia mikono yangu, imani yangu kwa neno lake na jina lake!

Imani isipowekwa kwenye matendo, tutaishia kusoma habari za matendo ya mungu kwenye biblia tu.
:kitabu cha matendo ya mitume kisingeandikwa kama mitume wasingetenda” (nukuu toka kwa smith wigglesworth).

Kumbuka “tu watenda kazi pamoja na mungu” ukiona mtu kapagawa na pepo, sogea pale “mtoe yule pepo kwa jina la yesu”, ukiona mtu kapata ugonjwa, sogea pale “weka mikono juu yake ufukuze huo ugonjwa” halafu mwachie mungu kumalizia sehemu yake ya “kuponya”

mwl d.c.k

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with:
Posted in Mafunzo
One comment on “Kwanini miujiza siku hizi ni adimu?
  1. Yesu Kristo yu hai……………….hajabadilika !

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: