Tugawane Utajili leo

handeni-Tanga

MILKI KIWANJA CHA DHAHABU, EKARI 25 ZA MRABA, KWA SHILINGI MILIONI 25 TU.
Kuna Viwanja Vitatu Tu Vya Madini Ya Dhahabu Vinauzwa, Kila Kimoja Kina Ukubwa Wa Ekari 25 Kasoro Za Mraba, Na Bei Yake Ni Tsh 25,000,000/= (Milioni Ishirini Na Tano), Viko Komkonga Handeni Tanga.
Vimelipiwa Na Kupewa Leseni Za Umilki Toka Serikalini,
Anayevihitaji Awasiliane Nami.
0655 466 675
ANGALIZO: VIWANJA VINAWEZA VIKAPANDA KUTEGEMEANA NA MUDA!

Wewe Kumilki Mgodi Wa Dhahabu Si Jambo Kubwa; Baba yako Wa Mbiguni Ndiye Anayemilki FEDHA NA DHAHABU, Kwanini Wewe Mwanae Usimilki?
“FEDHA NI MALI YANGU NA DHAHABU NI MALI YANGU, ASEMA BWANA WA MAJESHI” (Hagai 2:8).

Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: