Ufahamu wa kupata Maarifa

Mbegu uipandayo kichwani

Katika Sayansi, Madaktari Wanajua Kuwa Kuna Magonjwa Ambayo YANAWEZA KUISHI NDANI YA MTU Bila Hata Mtu Kuwa Na Dalili Za Tatizo Au Hata Wazo Kuwa Ana Shida Hiyo Mpaka Pale Ugonjwa Unapochukua Udhibiti Na Utawala Kwenye Mwili, Ndipo Matokeo Ya Ugonjwa Yanatokea Nje Na Mtu Anajua Kuwa Ana Tatizo.
Mfano Mtu Anaweza Kuwa Na Kansa Kwa Miaka Kama 8 Au Zaidi Lakini Akiwa Hasikii Dalili, Wala Maumivu Au Mabadiliko Yoyote, Hadi Pale Ikishasambaa Na Kujieneza, Ndipo Matokeo Yanaonekana Nje!
Hivi Ndivyo Ilivyo “KWA MTU ANAYETUMIA MUDA WAKE KUJIJENGA KWA KWELI ZA NENO LA MUNGU; KISHA KUANZA KUTENDA NENO NA KULIISHI KWENYE MAISHA YAKE; UKIRI/ LUGHA YAKE, KUWAZA KWAKE, MTAZAMO WAKE, NA KUTENDA KWAKE” Itachukua Muda kidogo Kabla Ya MATOKEO Kuanza Kuonekana Nje, Lakini Kadri MUDA UNAVYOSOGEA NA ANAVYOZIDI KULIISHI, LAZIMA LITAANZA KUTOA MATOKEO “NJE” Kwenye Maisha yake Ya Kila Siku!
Ndivyo Ilivyo Hata Kwa JENGO KUBWA NA REFU; Kabla Halijaanza KUJENGWA NA KUONEKANA; Unaanzwa Kwanza KUCHIMBWA MSINGI MREFU NA MKUBWA KWENDA CHINI SANA; KUMWAGA ZEGE NZITO NA KUWEKA NONDO IMARA; Halafu Baada Ya Hapo JENGO LINAANZA KUNYANYUKA NA WATU WANAANZA KUONA “MWONEKANO WA NJE” WA JENGO; LINAENDELEA KUPANDA NA KUONGEZEKA NA KUPENDEZA NA KUSTAWI Lakini “SIRI IKO KWENYE MSINGI IMARA ULIOCHIMBWA KWENDA CHINI SANA NA KWA UMAKINI”
Hiki Ndicho Kitu Kinachonifanya Niwe Na Jeuri Ya Kufanikiwa Kwenye KILA ENEO LA MAISHA YANGU; HUDUMA, MAHUSIANO YANGU NA WATU WENGINE, KWENYE NDOA, UCHUMI, FEDHA, AFYA Nakadhalika… NIMETUMIA MUDA SANA “KWENYE MSINGI” Maana “JUMBA LA MAFANIKIO” Nitakaloporomosha Juu Ya msingi “NI KUBWA MNO”
Ukikutana na mimi nikiwa “Mtu mkuu sana” Usije Kufikiri Eti NIMEANZIA PALE ULIPONIJULIA, Hapana… “NIMEFANIKIWA MUDA MREFU TANGU NILIPOFANYA UAMUZI WA KUWEKEZA KWENYE SIRI ZA MAFANIKIO ZILIZOKO NDANI YA NENO LA MUNGU”
Mwanampotevu HAKUPOKELEWA NA KUFANYIWA SHEREHE NYUMBANI PALE ALIPOFIKA KWA BABA YAKE; “ALIFANIKIWA TANGU PALE ALIPOANYA MAAMUZI SAHIHI YA KURUDI KUOMBA MSAMAHA KWA BABA YAKE”
Mwanamke Aliyetokwa Na Damu kwa Miaka 12 Mfululizo, HAKUPONYWA ALIPOGUSA VAZI LA YESU; “ALIFANIKIWA TANGU ALIPOAMUA VEMA KWENDA KUGUSA VAZI LA YESU”
Mafanikio Yako Yamefungwa Ndani Ya Maamuzi Yako Sahihi Au Mabovu Unayochukua Linapokuja Swala La “UJENZI WA MSINGI WA KILE UKITAKACHO KWENYE MAISHA”
Sasa Wewe Uko Busy Na Kununua Nguo Za 50,000 ama Kiatu Cha 70,000 Lakini Huwezi Kununua Kitabu Cha Mtumishi Wa Mungu chenye Siri Na Kanuni Za Maisha Cha 5000 tu, ama Huwezi kununua CD AU DVD YA MAFUNDISHO YA Sh 5000 au 10,000 ya Mtumishi Fulani Wa Mungu, Wala Huwezi Kutumia Vizuri Mtandao Wako Wa Intanet Kwenda Sehemu Kama Youtube Na Kutazama VIDEO Za Mafundisho Za Watumishi Na Wahubiri Za Kukujenga Na Kukusaidia; Ukiingia Hapa Facebooka Uko Busy Kwenye Page Za UDAKU, MAPENZI, NGONO, PICHA NA VIDEO ZA UTUPU Na Bado Unataka Ufanikiwe; Huwezi Kufanikiwa UMEKOSEA KUJENGA MSINGI; UMEPANDA MBEGU ZA UHARIBIFU; LAZIMA UTAKWAMA…MAISHA LAZIMA YATAKUTOZA KODI!

Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: