Kufanya Chema kinachompendeza Mungu

Kama Una Tatizo Lolote La Kiafya, Au Ndugu Yako Ana Tatizo La Kiafya; Ama Umejaribu Kuacha Dhambi Fulani Bila Mafanikio Na Unataka Mungu Akusaidie, Ama Unafanya Kazi Au Shughuli Isiyo Halali Na Unatamani Kuacha Na Kufanya Kitu Chema Cha Kumpendeza Mungu, Kama Haujaokoka Na Unatamani Kuokoka Lakini Haujui Namna Ya Kufanya Na Unaogopa Utashindwa Kuendelea Utarudi tena Dhambini, Nataka Kukusaidia.
Kwa Tatizo Lolote KUBWA AU DOGO Unalohitaji Mkono Wa Mungu Ukusaidie, Nipo Hapa Kukusaidia.
Nipigie Simu Kuanzia Saa 3:30 Usiku Huu Hadi Saa 4:59 Usiku Huu.
0655 466 675
Yesu Wa Kwenye Biblia Ni Halisi Nami Ni Mtumishi Wake,
Atakusaidia Na Maisha Yako Hayatakuwa tena Kama Yalivyokuwa.
Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in Mafunzo, sala

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: