mwanamke:Hekima ya Mungu ni Mtaji mzuri kuliko pesa

Mwanamke atamlinda Mwanaume

“…Kwa Maana BWANA Ameumba Jambo Jipya Duniani; MWANAMKE ATAMLINDA MWANAUME” (Yeremia 31:22).
Mmeo Akichukuliwa Na Kimada/ Nyumba Ndogo Lazima TUTAKUSHIKILIA “UISAIDIE SERIKALI YA MBINGUNI” Kutuambia Wewe Kama “MLINZI” Ilikuwaje “UKALALA LINDONI” Ama Kuondoka “KWENYE LINDO” Halafu “MWIZI AKAJA NA KUIBA NA KUHARIBU NDOA YAKO”
You Woman, You Are Responsible Of Any Theft That Will Occur In Your Marriage!
Inawezekana MWIZI Alikudanganya UKAJIACHIA Ukaacha KUPENDEZA KAMA KABLA HUJAOLEWA ETI KISA UMEZAA WATOTO WATATU NAYE!
Inawezekana MWIZI Alikudanganya UKAJISAHAU Ukaacha KUMTII NA KUMNYENYEKEA Kama Ulivyokuwa Ukifanya KABLA HAJAKUOA.
Inawezekana MWIZI Alikudanganya UKAJISAHAU Ukaacha KUSAMEHE HARAKA Kisha Ukajaza Uchungu Ndani Yako Halafu Mdomo Wako Ukaanza KUTOA MANENO ‘MBOFUMBOFU’ Jamaa Akaamua Kukupisha.
Inawezekana MWIZI Alikudanganya UKAJISAHAU Ukaacha KUOMBA SANA Kama Ulivyokuwa Ukiomba Kabla HUJAMPATA; Akakudanganya Eti Tayari Umeipata NDOA Haya JIBWETEKE, Halafu Alipokutoa KWA BWANA, Akakunyanganya Kidume Wako!

Hekima Ya Mungu Ni Mtaji Mzuri Kuliko Pesa; Pesa Haiwezi Kuongea Namna Hii; Lakini Hekima Ina Akili Sana, Inajua Yote!

Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , ,
Posted in Mafunzo
One comment on “mwanamke:Hekima ya Mungu ni Mtaji mzuri kuliko pesa
  1. Emmanuel Sangosango says:

    Amina
    Mungu akubariki

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: