Kupokea/kupata unachokiombea

maombi..

Kama Sina Uhakika Wa KUPOKEA/ KUPATA Ninachokiombea, Sipotezi Muda Kuomba!
Kusogea Mbele Za Mungu Kuomba Ni Matokeo Ya Kuwa NA UHAKIKA WA KUPATA UYATARAJIAYO… Na Uhakika Huu Ndio Unaitwa IMANI!
IMANI Si Hisia Ama Kujifariji Kuwa Yote Yanawezekana Bila Kuwa Na Ushahidi Wa Kimaandiko Kutoka Kwenye NENO LA MUNGU Kuwa Hilo Unalotaka Kuombea UTALIPATA UKILIOMBA!
Ni Kweli Kuwa “YEYE ALIYEUMBA MASIKIO HUSIKIA MAOMBI YA WAOMBAO” Lakini Ukweli Mchungu Ni Huu, “HAJIBU KILA OMBI, BALI MAOMBI YA WALE WALIOKUJA KUOMBA KWA KUWA WANA UHAKIKA, NA UHAKIKA WAMEUPATA KWENYE NENO”
Ule Mfumo Wa Kitoto Wa kwenda Kuomba Eti Kisa Unaamini NGUVU YA MAOMBI Bila Kuwa Na Uhakika Uliojengwa Na NENO LA MUNGU Umepitwa Na Wakati!
Mimi Binafsi Siko Tayari Kupoteza Hata Dakika Moja Kwenye Maombi Ilhali Najua SINA UHAKIKA WA KUPOKEA NINACHOOMBA!

Mwl D.C.K
dicoka@rocketmail.com
+255 655 466 675

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: