TAFADHALI NAOMBA USOME HII NA USIIPITE, ITAKUSAIDIA!

YesuniBwana

Yesu ni Bwana

Kwenye Wall [Madhabahu] Hii Unaruhusiwa Ku-copy Na Ku-paste Chochote Na Kushare Kwa Marafiki, Wall Yako, Group, Au Mtandao Wowote Mwingine Wa Kijamii… Binafsi Sina Tatizo Na Acknowledgements Maana Mimi Si Mmilki Namba Moja Wa MAFUNUO Haya; Mimi Ni Media Ya Mungu Ku-Express Vitu Au Kugusa Maisha Ya Mtu… Sitafuti Umaarufu Au Jina, Hivi Vinafanya Bidii Kunitafuta Kadri Muda Unavyokwenda… KAZI HIZI NIZIFANYAZO ZINAWEZA KUSEMA KWA NIABA YANGU!
Lengo La Kukuruhusu Kushare Ni Ili Iwe Rahisi Kusambaza Habari Njema Kwa Marafiki Zako, Jamaa Wengine Na Kuwaonesha Upendo Wa Mungu!
Pia Tembelea Website Yangu Ya Mafundisho: www.yesunibwana.org utapata mamabo mengi ya kukusaidia!
Ziko Page Hapa Facebook Kama Vile: Fikiri Kwanza Kama Mfalme Ili Uishi Kama MfalmeDickson Cornel KabigumilaYesunibwana (Ambazo Ni Zangu Na Naziendesha Mimi) Na Nyingine Kama Neema ya Kristo Ya Marafiki Zangu Akina Mwalimu Conrad Conwell Conwell Na Ya Mwalimu Kiongozi Na Baba Mwalimu Mwakasege Ile Ya Mana: Christopher & Diana Mwakasege(Mana Ministry) Nyingine Ni Mafundisho ya Neno la Mungu Ya Kaka Frank Philip
Zifuatilie, Zi-Like Na Ufuatilie Mafundisho Yake Kila Siku, Zitakusogeza Hatua Nyingine Kiroho Na Kiimani!
Mwl D.C.K
dicoka@rocketmail.com
+255 655 466 675
+255 753 466 675

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , , , , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: