MAOMBI NA USHAURI KWA WENYE “MAWAZO, MIPANGO, NDOTO NA MAONO

maombi

maombi

Nitakuwa Na Maombi Maalumu Kwa Ajili Ya Wale Wenye Mawazo, Mipango, Ndoto Na Maono Ya Kutimiza Mambo Fulani Ndani Ya Mwaka Huu 2014.
Ni Maombi Kwa Ajili Ya Wale Wenye WAZO LOLOTE AU MPANGO WOWOTE WA KIMAENDELEO Na Kwa Wale Ambao Wana NDOTO, MAONO Ambayo Wamekusudia Yatimie Mwaka Huu 2014.

MASHARTI NA VIGEZO KUZINGATIWA:
Mimi Sio MASHINE YA MAOMBI [Prayer Machine] Na Hivyo Sitachukua Maombi Yako Na Kuanza Kuyaombea Mfululizo BILA WEWE KUSHIRIKI.
Mimi Nitakuwa Tu PRAYER PARTNER WAKO [Mshirika Wako Kwenye Maombi]!

NAMNA YATAKAVYOFANYIKA:
1.Utatuma Kwangu Maombi Yako [Kwa Meseji Na Kwa Email]
2.Utanipigia Simu Kwa Ajili Ya Maongezi Mafupi Na Ushauri Na Kupeana Majukumu Ya Namna Ya Kuomba
3.Orodha Ya Maombi Utakayonitumia, Hakikisha Na Wewe Umebakiza Copy Au Umeyaandika Kwenye NOTEBOOK Yako Ili Yakiwa Yanajibiwa, Una-tick Na Unaelewa Ni Kipi Bado
4.Ukiamua Kunishirikisha Maombi Na Mahitaji Yako, UTALAZIMIKA KUKUBALI KUWA CHINI YANGU [Kimaelekezo Na Ushauri] Kuhusu Namna Ya Kuombea Hilo Lakini Pia Namna Ya KUTIMIZA HIYO NDOTO/ MAONO
5.Itakubidi Uwe Unawasiliana Nami Walau Kila Baada Ya Siku 2 Kupeana UPDATE [Kinachoendelea] Na Kupeana Hekima Ya Kuendelea Mbele… Maana Yake Nitahitaji Kuwa Na Mawasiliano Ya Karibu Na Wewe.

Kama Unaona Unaweza Kufanyia Kazi Haya, Karibu, Leta Maombi Yako… Kama Unaona Huwezi, Basi Uwe Na Amani Na Ubarikiwe!
Nimeweka Mwongozo Huo Hapo Juu Kwa Sababu Sipendi Kufanya Mambo Ya Kubahatisha, Nataka Kujionea MATOKEO YA MAOMBI WAZIWAZI Na Pia Kumsaidia MWENYE MAHITAJI Kukaa Kwenye Uwepo Wa Mungu!

Mwl D.C.K
E-mail
dicoka@rocketmail.com
Simu
+255 655 466 675
+255 753 466 675

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in Mafunzo, sala

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: