UKARIMU NA UTOAJI HAVIANGALII HALI YA MAISHA NA UCHUMI

Mtu Anayesubiri Hali Yake Ya Kimaisha Na Uchumi Iwe Nzuri Ndipo Awe Mtoaji Kwa Mungu Na Baraka kwa Wengine KAMWE HALI YAKE HAITABADILIKA!
Mungu Anazitumia MBEGU NDOGO NDOGO Tunazopanda Katika Viwango Vyetu Vya Chini Vya Maisha Kutupa Maisha Tunayoyatarajia.
PESA Haiwezi Kubadili TABIA YA MTU… Kama Alikuwa MNYIMI Akiwa MASIKINI Akiipata Hataweza KUITOA Maana Atasema KUNA SEHEMU ANAIWEKEZA… Hata Siku Moja, Pesa Haitakuja Kutosha, Kadri Kiwango Chako Cha Maisha Kinavyopanda Na HADHI YAKO PIA INAPANDA Na Hiyo INAONGEZA MATUMIZI YA PESA HUSIKA… Hakika Kama Huwezi Kuwa Baraka Kwa Kidogo Ulichonacho Leo, Sahau Kuwa Baraka Kesho Ukipata Kikubwa!
UTOAJI NA UKARIMU NI TABIA, SI KIASI CHA VILE ALIVYONAVYO MTU
UTOAJI NA UKARIMU NI MATOKEO YA MOYO WA UPENDO ULIOMO MOYONI MWA MTU AMBAO WINGI AU UCHACHE WA MTU HAUWEZI KUUGEUZA!

“Akaja Mwanamke Mmoja, Mjane, Masikini, Akatia Senti Mbili, Kiasi Cha Nusu Pesa. [Yesu] Akawaita Wanafunzi Wake Akawaambia, Amin, Nawaambia, Huyu Mwanamke Mjane, Masikini Ametia Zaidi Kuliko Wote Wanaotia Katika Sanduku La Hazina; Maana Hao Wote Walitia Baadhi Ya Mali Iliyowazidi; Bali Huyu Katika Umasikini Wake Ametia Vyote Alivyokuwa Navyo, Ndiyo Riziki Yake Yote Pia” (Marko 12:42-44).

“Tena Ndugu Zetu, Twawaarifu Habari Ya Neema Ya Mungu, Waliyopewa Makanisa Ya Makedonia; Maana Walipokuwa Wakijaribiwa Kwa Dhiki Nyingi, Wingi Wa Furaha Yao Na Umasikini Wao Uliokuwa Mwingi Uliwaongeza Utajiri Wa Ukarimu Wao. Maana Nawashuhudia Ya Kwamba Kwa Uwezo Wao Na Zaidi Ya Uwezo Wao, Kwa Hiari Yao Wenyewe Walitoa Vitu Vyao” (2Wakorintho 8:1-3).

Mwl D.C.K
dicoka@rocketmail.com
+255 655 466 675
+255 753 466 675

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: