Salamu nyingine kutoka Mwanza

Upako Unaweza Kukaa Kwenye Kitu Chochote Chenye Umbo Linaloeleweka [Physical Structure]… Unaweza Kukaa:
-Kwenye MIFUPA YA NABII ALIYEKUFA ELISHA Kiasi Cha Kuweza Kufufua Maiti
-Kwenye KIVULI CHA PETRO Hata Kuweza Kuponya Wale Waliojipanga Mitaani Wakimsubiri Enzi Za Matendo Ya Mitume
-Ulikaa Kwenye LESO NA NGUO Zilizotoka Kwa Paulo Na Kuponya Na Hata Kutoa Pepo
-Ulikaa Kwenye KIJITI KILICHOGUSWA NA NABII ELISHA Kilipotupwa Kwenye Maji Kikasababisha SHOKA Lililozama Likaelea
UPAKO SI ISHU SANA; UNAWEZA KUKAA JUU YA YEYOTE “MWENYE KIU NA NJAA YA NDANI YA KUTUMIWA NA MUNGU” Na “ALIYELIPIA GHARAMA KUKAA MBELE ZA MUNGU MPAKA AUPOKEE”
Tatizo Linakuja WATUMISHI WENGI “WANAANZA VIZURI” Wakiwa WAOMBAJI, WAFUNGAJI, WASOMAJI WA NENO, WAFUNDISHAJI NENO LA KWELI Lakini “WAKISHAPATA UPAKO” Wanaachana Na Mungu [CHANZO] Na Kuanza “KUUTUMIA UPAKO” Kwa MASLAHI YAO NA TAMAA ZAO..!
Na Inachukua Muda Sana UPAKO ALIOUPATA MTU Kupotea Au Kuacha Kufanya Kazi kwa Vile “KARAMA NA WITO WA MUNGU HAVINA MAJUTO” Hivyo MIUJIZA INAENDELEA, MAAJABU YANATOKEA Ingawa MTUMISHI HUSIKA [BINAFSI] Tayari AMEPOTEZA UHUSIANO NA MUNGU, Na ANAELEKEA JEHANAMU!!
Kama Mungu Alitumia MIFUPA ILIYOOZA YA NABII ELISHA KUFUFUA, Anaweza Kumtumia Yeyote Au Chochote… Usimpime MTUMISHI KWA IDADI YA MIUJIZA AU PEPO ANAOTOA, Angalia Na MAISHA YAKE :
1.Je Ni Mtakatifu, Na Anahubiri Na Kusisitiza Utakatifu??
2.Anaishije Na Watu Wanaomzunguka [Familia Yake, Majirani, Nk]? Je Ni Kielelezo Kwa Watu Katika Mfumo Mzima Wa Maisha Yake??
3.Lugha Yake Ni Ipi Na Ya Aina Gani?
4.Anatafuta Roho Za Watu Au Umaarufu Na Mali??
5.Ana Kiu Na Njaa Ya Kuona Watu Wanaokolewa Au Yuko Busy Kutangaza Kanisa Lake Na Dhehebu Lake??
6.Mahusiano Yake Na Watumishi Wengine Wa Mungu Yakoje?? Anawapenda Au Anashindana Nao??
7.Analegeza Ukweli kwamba Yesu Kristo Ni Njia Pekee Ya Uzima Wa Milele Au Anasimamia Hilo??
8.Anataka Tu Kanisa Lijae Au Anahakikisha Anawaandaa Watu [Kanisa] Lisilo Na Mawaa Tayari Kwa Umilele Wao??
9.Anasimamia Maslahi Ya Ufalme Wa Mungu Au Analinda Na Kutafuta Umaarufu Wa Jina Lake??

Ni Salamu Zangu,
Kutoka Mwanza,
Mwl D.C.K
dicoka@rocketmail.com

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: