USHUHUDA

Marafiki wa mwl tuendelee kupeana shuhuda ambazo Mungu wetu amekuwa akitufanyia nianze na mimi juzi nilienda Brela kwa ajili ya kuregister kampuni yangu. Ukweli sikuwa najua kitu isipokuwa ile tu google iliweza nielekeza namna so nimefika nikakuta watu wengi halafu wapo busy naamini walikuwa wanajua kila kitu na nikaingia chumba mojawapo nikapewa maelekezo wapi naweza pata form nikashuka mpaka stationary nikamkuta kaka mmoja nikaona hebu ngoja tu nimuulize aweze kunipa japo mwongozo yule kaka alinisaidia kwa moyo wote nakunipa moyo akaniambia umeamua utafika mbali nikachukua contact zake akaniambia twende ukalipe ili upate cheti cha usajili nikasita nikamwambia kuna mambo nayaweka vizuri nilipofika nyumbani sharp nikamalizia kesho yake asubuhi nae pia alikuwa hajapata cheti chake tukashirkiana kifupi jana niliweza maliza kusajiri kampuni yangu, sasa nimengia mitaani kwa ajili ya kusaka wateja. Mwl mpaka sasa najisikia vema na wengine wenye mawazo ya kuanzisha kampuni wasiogope. Mwl barikiwa sana naomba uendelee kupewa mafunuo ya ajabu ilikuwafikia wengi nawapenda wote amen
(Jane wa Dar es Salaam)
Huyu alichukua hatua kutokana na mfululizo wa Chakula cha Washindi: Upako wa Kufanya zaidi ya wengine!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in ushuhuda
One comment on “USHUHUDA
  1. masomo unayofundisha yamenigusa sana. mungu aendelee kukutia nguvu mwalimu. ame

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: