UKWELI KUHUSU MAOMBI

christians-in-pakistan-prayers

1. Unapojisikia kuomba OMBA kwa maana ni ishara Mungu anakupa kuwa kuna kitu anataka KUFANYA DUNIANI lakini hana uwezo wa kufanya hilo bila wewe kutii na kulisukuma litokee!

2. Unapojisikia kutotaka kuomba OMBA kwa maana ni ishara kuwa SHETANI kuna kitu kibaya na cha uovu ambacho anataka kufanya dhidi yako na maisha yako!

3. Muda mzuri wa kuomba ni ule muda unajisikia kuomba na zaidi mno pale unapokuwa hujisikii kuomba!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,204 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: