ME, MY FUTURE AND MY NATION

https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xtp1/v/t1.0-9/12347722_930519690317533_1985111463587880360_n.jpg?oh=a2ceadfe62ca3ec5905b4496975f0e3f&oe=56E8374A&__gda__=1458801788_b11b0ffa7ee5845214a09d1b08a9638c

https://fbcdn-sphotos-h-a.akamaihd.net/hphotos-ak-xpf1/v/t1.0-9/12311322_930519776984191_2390351082164509659_n.jpg?oh=3ae80bc4f0838f3675d00cabd6f1b005&oe=56D9C0E4&__gda__=1457364366_76a05317a3983cc756cf7ef7b629a07c

Asante founder wa ME, MY FUTURE AND MY NATION kaka Emmanuel Mahenge kwa kuniamini na kunipa nafasi kupanda mbegu ya ukuu kwenye mioyo ya vijana wa vyuo vya Mbeya!
Hakika kizazi bora cha Yoeli 2:1-5, 28 kinakwenda kuinuka Tanzania.
Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with:
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: