SIRI ZA MAFANIKIO

https://i1.wp.com/archive.defense.gov/dodcmsshare/WeekInPhotos/2008-01/hires_hires_071226-N-0193M-093a.jpg

“FANYA KITU CHOCHOTE kisichokuhukumu moyoni mwako, unachojua si dhambi mbele za Mungu na ambacho kinaweza kugusa na kugeuza maisha ya mtu mmoja au zaidi. Kifanye tena na tena na tena KWA MOYO WOTE, KWA FURAHA na muda si mrefu, DUNIA ITAANZA KUANDIKA HISTORIA YAKO isiyofutika hata baada ya maisha haya chini ya jua”
#HEKIMAZAMWALIMU
Mwl D.C.K

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in Mafunzo
One comment on “SIRI ZA MAFANIKIO
  1. Paul Mbeho says:

    Muhimu Sana’a

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,205 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: