Ukiwa Gospel Expendable

 (Military of Gospel)

https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/13006634_1002613669774801_4521593364029320184_n.jpg?_nc_eui2=v1%3AAeGpyolbH55LNjNMmRR7_6T93QwOQbK5uE8d_28jfFX2GAoCMPajsaq7DwsB-s2REZTOgED0Mxd-Qh1Wtr_zUXDiHYcuvXukuG_oOkMeYWzP5g&oh=7da1cb17025a38c2ed7b0c2b1cf0a35b&oe=589DAA79

usitumie Muda wako kwenye mitandao KUONGEA UPUMBAVU dhidi ya Watumishi wa Mungu WANAOZAA MATUNDA KILA SIKU NA KUMLETEA YESU ROHO ZILIZOPOTEA; Ukijaribu kutafuta kasoro au mapungufu kwenye Walichosema, kufundisha, au maoni na mitazamo yao binafsi… Kama ni Gospel Expendable Kweli, TUONESHE UNAOWAVUNA NA KUWAFANYA WANAFUNZI WA YESU… Acha Kazi zako zako ziongee kuliko Keyboard ya simu au laptop yako… Stupid in thought and wise on your own sight!
WIN SOULS NOT HELPING THE DEVIL TO FIGHT THE REAL EXPENDABLES!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: