MALAIKA NA MAOMBI

 

KILA UNAPOAMUA KUOMBA MAOMBI YA MUDA MREFU (KUANZIA WALAU NUSU SAA NA KUENDELEA), MALAIKA HUWA WANAKUJA PALE ULIPO/ UNAPOOMBEA!

Khttps://jeremybstrang.files.wordpress.com/2014/11/man-praying.png?w=343&h=202ila Ukifanya Uamuzi Wa Kuomba, Hauwi Peke Yako, Mungu Hutuma MALAIKA; Haijalishi Unawaona Au Huwaoni, Lakini SHETANI NA JESHI LAKE HUONA; Na Ndiyo Maana Wana Bidii Kukuzuia USIOMBE!
1.Daniel Alipoomba, Tangu Siku Ya Kwanza; Mungu Alimtuma Malaika Japo Alijidhihirisha Siku Ya 21 Ya Maombi, (Daniel 9:20-27).

2.Daniel Alipokuwa Kwenye Tundu La Simba, Alikuwa Akiomba Lakini Pia Mfalme Dario Naye Alifunga Na Kuomba Na Mungu Alimtuma Malaika Aliyekuja Kufunga Makanwa/ Vinywa Vya Simba, (Daniel 6:18-23).

3.Yesu Alipokuwa Nyikani Akiomba, Malaika Walikuwepo Kumhudumia Na Kumtia Moyo. (Marko 1:13, Mathayo 4:11)

4.Yesu Alipokuwa Getsemane Akiomba, Masaa Kadhaa Kabla Ya Kwenda Msalabani Malaika Alikuja Kumtia Moyo (Luka 22:39-43).

5.Petro Alipofungwa Na Kanisa Likamwomba Mungu Kwa Bidii Kwa Ajili Yake, Malaika Alikuja Na Kumtoa Gerezani, (Matendo 12).

KAZI ZA MALAIKA WANAPOKUJA WAKATI TUNAPOKUWA TUNAOMBA:
1.Kutulinda Tusiguswe Wala Kushambuliwa Na Adui Wa Kiroho Na Hata Wa Kimwili

2.Kututia Nguvu/ Kutufariji

3.Kutuletea Majibu Ya Maombi,

4.Ni Watumishi Wanaosubiria Tuwape Kazi Ya Kufanya Vitu Vitokee Kwenye Ulimwengu Wa Roho,

5.Kushikilia Wingu/ Uwepo Wa Mungu Muda Wote Wa Maombi,

KATI YA VIPINDI NINAVYOKUWA NA UHAKIKA NA MALAIKA KUWA UPANDE WANGU NI MUDA WA MAOMBI; HAIJALISHI NI USIKU WA MANANE, HAIJALISHI NIKO PEKE YANGU KIMWILI, HAIJALISHI NIKO MLIMANI PEKE YANGU, HAIJALISHI NIKO MAHALI PA HATARI LAKINI HUWA NAPATA UJASIRI MKUBWA SANA MAANA NAELEWA WATENDA KAZI HODARI WA MBINGUNI WAKO NA MIMI.
Nakuwa Na Uhakika Na Ujasiri Wa Kuwatuma Wakafanye Vitu Vitokee Kwenye Maisha Yangu Au Maisha Ya Wale Ninaowaombea!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: