MRITHI WA NENO PAMOJA NA NENO

https://s-media-cache-ak0.pinimg.com/564x/cc/5e/7e/cc5e7e7d0d3bce17f95e5e1d072db572.jpg

Unapolitumia NENO LA MUNGU Kama “SILAHA ILIYO NJE YAKO” Ni Sawa Itafanya Kazi Lakini “SI KWA KIWANGO NA UBORA UNAOTAKIWA” Na Hakika Hautapata Kiwango Cha Ubora Ambao Mbingu Zimekusudia Upate Kutoka Kwenye NENO.
Biblia Inasema, “UMEZALIWA MARA YA PILI KWA MBEGU ISIYOHARIBIKA, IDUMUYO MILELE, AMBAYO NI NENO LA MUNGU” (1Petro 1:23).
Kwa Lugha Nyepesi; Mara Tu Baada Ya Kuokoka, “WEWE UNAKUWA NA DNA [VINASABA] VYA NENO” Maana “NENO LA MSALABA” Ndilo “LILILOKUNUNUA PALE MSALABANI” Maana “NENO LILICHUKUA MWILI” Likaja Duniani Na “KUKUFIA MSALABANI” Na Ndilo Unalosoma Kwenye BIBLIA YAKO; Ukilitamka Na Kulitumia NENO LA MUNGU Kwa UHAKIKA NA IMANI “KAMA LAKO MWENYEWE” Badala Ya Kuliona Kama “ANDIKO KWENYE KITABU” Hakika Utashangazwa Na Ubora Na Matokeo Makubwa Yatakayoanza Kuzaliwa Maishani Mwako Kutokana Na NENO Maishani Mwako… NI NENO LA MUNGU NDIYO, LAKINI NI LAKO PIA MAANA WEWE NI MRITHI ULIYERITHI YA MUNGU [LIKIWEMO NENO LAKE] PAMOJA NA KRISTO YESU (Warumi 8:16-17).
Kwangu Binafsi Nikilitamka NENO, Natamka Kwa Uhakika, Nguvu, Mamlaka Na Pasipo Shaka Halafu Nasubiri Matokeo MAKUBWA Kama Ambayo Yangetokea Kama Lingetamkwa Na Mungu Mwenyewe!
“…KAMA YEYE ALIVYO, NDIVYO MIMI NILIVYO ULIMWENGUNI HUMU” (1Yohana 4:17).

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: