DAR ES SALAAM (MSAADA UMEKUJIA)!

Dar es Salam, Tanzanie : carte

Kama uko Dar, au una ndugu au rafiki au jamaa aliyeko Dar ANAYEHITAJI MSAADA WA KIROHO kama vile;
1. Anataka kuokoka (Warumi 10:9-10, Mathayo 1:21).

2. Anateswa na nguvu za giza na anataka kuwa huru (hata kama ameombewa weeee bila mafanikio, Yesu Kristo atakuweka huru kupitia nguvu yake itendayo kazi ndani yangu; Luka 4:18-19, Efeso 3:20)!

3. Ana ugonjwa usio na tiba kwa wanadamu kama vile; Kansa, kisukari, Shinikizo la damu (BP), vidonda vya tumbo, asthma, pneumonia, HIV, na yote ambayo hayana tiba kibinadamu (Yesu anaponya kila ugonjwa; Luka 9:1-2).

4. Wale wenye vimbe, vidonda visivyopona, matatizo ya masikio (hata kama ni uziwi), matatizo ya macho (hata kama ni upofu), Utasa, matatizo ya uzazi kwa wanaume (Low sperm count), kifafa, kupoteza fahamu, matatizo ya moyo, matatizo ya mapafu, matatizo ya figo, kukojoa kitandani, kuchanganyikiwa (mental disorder) na kila changamoto ambayo unaona imekuchosha unataka kuwa huru (Yesu ni Fundi wa kushughulika na Kila mzigo; Mathayo 11:28)!

5. Wanaoteseka na VIFUNGO VYA TABIA kama vile Ulevi (alcoholism), uvutaji bangi, uvutaji sigara na matumizi ya madawa ya kulevya (drug addicts), WATUMWA WA KINGONO (tamaa mbaya, Uzinzi, uasherati, punyeto, picha na video chafu kwenye mitandao), wote hawa Yesu Kristo atawaweka huru (Haya ni mambo ya kawaida kwa Yesu Kristo; Luka 4:18-19)!

6. Kama umepata ajali na ukavunjika au unatumia NECK COLAR (kishikilia shingo) au LUMBER CLOSET (kishikilia nyonga) kwa ajili ya kukusaidia kusimama na kutembea, au unatumia MAGONGO kwa sababu mifupa au mishipa na misuli vimeumizwa, NJOO KWA IMANI maana YESU NI MFINYANZI HATA HAYA ANAYAFANYA (Luka 1:37, Yeremia 32:27)!

7. Ushauri na hekima za Kiungu kuhusu huduma, mahusiano, uchumi, na kila eneo la maisha, (Zaburi 32:8, Mithali 15:22, Mithali 24:6)!

KUMBUKA NI YESU KRISTO PEKEE AYATENDAYE HAYA, Mimi Mwalimu Dickson Cornel Kabigumila ni mtumishi wake tu anayetumiwa naye kwa Sababu AMENIPA NEEMA HII (Yohana 14:12, Marko 16:17-20)!
Hivyo UTUKUFU, HESHIMA NA ADHAMA NI VYA BWANA YESU PEKEE.

Niko Mwenge karibu na KKKT Mwenge, ukifika maeneo hayo, utanipata na Mungu wetu katika Kristo Yesu atayagusa maisha yako!

ZIADA;
Kama uko KAHAMA AU SHINYANGA nenda NYAHANGA KIVULINI karibu na Kahama FM, kila siku kuanzia saa 10:00 jioni utamkuta mtumishi wa Mungu, Deogratius Raphael Ng’wala Son ambaye atakusaidia ANA KWA ANA!

Mawasiliano yangu ni;
0655 466 675
0753 466 675

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , , , ,
Posted in Mafunzo
One comment on “DAR ES SALAAM (MSAADA UMEKUJIA)!
  1. harry says:

    hasante mtumishi wa MUNGU Mwalimu Dickson Cornel msaada wa ROHO MTAKATIFU huzudi kukua kimaharifa na imani ya YESU KRISTO

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: