NDOA

Haikuanzishwa Na WANADAMU Bali MUNGU Ndiye Aliyeanzisha TAASISI HII… Imeanzishwa Na MUNGU Ambaye Ni Roho, Uwe Na Uhakika Haiwezi Kuendeshwa Kwa Kutegemea AKILI, HEKIMA NA MAARIFA YA WANASAIKOLOJIA, WASHAURI WA MAHUSINO Nakadhalika.

Kama Ni Ndoa LAZIMA Kwanza MSINGI WAKE Uwe Imara; Na Msingi Sahihi Wa Ndoa IMARA NA YA KUDUMU Lazima UWE MUNGU Ambaye Ni ROHO; Lazima Msingi Wa Ndoa Ya Uhakika Uwe NENO LA MUNGU!

Ndoa Si Taasisi Ya HISIA, Hisia Zinakuja Baadaye Cha Kwanza Ni Kuwa Na MSINGI SAHIHI WA MUNGU NA NENO LAKE KUHUSU NDOA NA MAHUSIANO KWA UJUMLA!

Hawa Washauri Wa Mahusiano Ni WABURUDISHAJI TU; Hawawezi Kukupa Kanuni Za Kweli Za Kukufanya UWE NA NDOA YA USHINDI, Bali Wataishia Kukutia Moyo, Wao Ni Sawa Na Pampu Inayopuliza Hewa Kwenye Puto Lenye Tundu.
Hawawezi Kuona Tundu Bali Juhudi Zao Zitagonga Mwamba Baada Ya Muda Mfupi Sana.

KAMA NDOA NI WAZO LA MUNGU, NA SI WAZO LA ADAMU, UWE NA UHAKIKA ADAMU ANAHITAJI WAZO LA MUNGU KUKAA NA KUMFURAHIA HAWA WAKE ALIYELETEWA NA MUNGU… ADAMU AKIMTAFUTA HAWA KWA MBINU NA KANUNI ZAKE ANAZOJUA, HAWEZI KUTHIBITIKA…NI RAHISI NAMNA HIYO!

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , ,
Posted in ndoa

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: