Ukifa Leo

https://scontent-cdg2-1.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p480x480/16266166_1211459955556837_3211989167514317597_n.jpg?oh=8cfbfb9e726f5904e7469be71059262d&oe=5907E1BB

“Hivi ikitokea UKAFA LEO watu watakaobaki duniani WATAKUKUMBUKA KWA LIPI? Kazi zako zitaendelea kuishi au UTAZIKWA NA KILA ULICHOBEBA NDANI YAKO? Huwa nawaambia watu, SIOGOPI KUFA NA SIFI KIRAHISI NA KAMA KUKU… UHAI WANGU UMEFICHWA PAMOJA NA UHAI WA KRISTO YESU NDANI YA MUNGU… LAKINI ikitokea MUNGU AMENICHUKUA NA KAJIRIDHISHA KAZI YANGU IMETOSHA… Yeye mwenyewe (Mungu) ATANIPOKEA KISHUJAA AKISEMA KARIBU MTUMWA MWEMA NA MWAMINIFU… Na waliobaki DUNIANI watabaki wakiandika kuhusu MIMI NA YALE AMBAYO MUNGU AMENITUMIA KUFANYA… Sitakufa wala kuondoka na chochote duniani, I WILL DIE EMPTY… Wewe UMEKAA TU UNASEMA MIAKA 5 IJAYO, MIAKA 10 IJAYO TANZANIA ITANIFAHAMU… Ndugu, WAKATI ULIOKUBALIKA NI SASA… MUDA WAKO DUNIANI NI LEO, KESHO SI YAKO… Usipoanza LEO KUACHA ALAMA DUNIANI, tutakuzika na VYOTE ALIVYOWEKEZA MUNGU MAISHANI MWAKO… AMKA, TUMIA MAISHA YAKO KUANDIKA JINA LAKO LITAKALOISHI WEWE UKIMALIZA SAFARI YA MAISHA..”

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: