HEKIMA YA LEO [31-01-2017]

1. Karibu kila mmoja wetu amepoteza muda mwingi sana katika maisha yake. Pamoja na hilo, kuna mambo ukifanya yatakusaidia ‘kurejesha’ muda uliopotea na kukomboa wakati.

2. Jifunze kuwa mwepesi. Mwepesi wa kufikiri, kuamua, kutenda na kutumia fursa. Ufunze ufahamu wako kutenda kazi upesi.

3. Jifunze kuweka nguvu zako na umakini wako wote katika lile ulifanyalo, Epuka chochote kinachokuchepusha.

4. Jifunze kujua unakoelekea kabla hujaanza safari. Jua utakachofanya kesho kabla hakujakucha. Weka mipango na malengo thabiti katika maisha yako.

5. Punguza kila kisicho cha muhimu maishani mwako. Fanya yaliyo ya lazima na muhimu tu. Punguza idadi ya makosa.

KOMBOA WAKATI!

_For Me, My Future & My World!_

Bro. Emmanuel Mahenge 

0714 530 295 

emmastiv@yahoo.co.uk

Advertisements

Karibu kwenye Tovuti ya Kikristo... hapa utapata mafunzo Mbali mbali ya kukujenga kiimani ,kifahamu,kimazingira na hata kitabia Karibu Tena

Tagged with: , , ,
Posted in Mafunzo

Toa mawazo,maoni

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,203 other followers

Upcoming Events

No upcoming events

%d bloggers like this: