Wasiliana Nasi

Je ? una Mawazo,Maoni,Maswali au Ombi Maalumu unataka kutujulisha Jaza form na ututumieyote tutayatendea kazi na kukupa jibu kwa haraka zaidi…… tunashukuru

Advertisements
2 comments on “Wasiliana Nasi
  1. edith ngarashi says:

    MUNGU AZIDI KUKUPAKA MAFUTA MAPYA KILA IITWAPO LEO. BARIKIWA

  2. Shady says:

    Keep going higher in his presence

Comments are closed.

yaliyopita
Ungana nasi kwenye kurasa yetu  ya facebook na like page yetu-kuweza kutangaza neno la bwana na utabalikiwa sana..kwa kazi yako kuu kwani thawabu yako mbinguni ni tele

Andika E-mail kwenye box hapo chini kisha Bonyeza (jiunge Hapa)na uweze kujiunga na tovuti hii kupitia e-mail yako utakayojisajilia,tutaweza kukupa kila taarifa,habari zinazojili kwenye hii blog yetu asanteni

Join 2,199 other followers

Upcoming Events

No upcoming events